Baphomet
สอบถามครับ ทำไมผมถึงเปิด skalax ไม่ได้รึครับ I_logo10
Baphomet
สอบถามครับ ทำไมผมถึงเปิด skalax ไม่ได้รึครับ I_logo10
Baphomet
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

คลับคนรักการบอท Openkore และ Skalacy

บ้านPortalLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Share

สอบถามครับ ทำไมผมถึงเปิด skalax ไม่ได้รึครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
ojin

สอบถามครับ ทำไมผมถึงเปิด skalax ไม่ได้รึครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สอบถามครับ ทำไมผมถึงเปิด skalax ไม่ได้รึครับ   สอบถามครับ ทำไมผมถึงเปิด skalax ไม่ได้รึครับ I_icon_minitimeWed Mar 05, 2014 10:24 pm

สอบถามครับ ทำไมผมถึงเปิด skalax เปิดแล้ว ไม่ขึ้นครับ update เรียบร้อยแล้วด้วยครับ พอเปิดแล้วมันหายไป ช่วยแนะนำวิธีแก้ให้หน่อยครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Fenwickผู้ดูแลระบบ
Fenwick

สอบถามครับ ทำไมผมถึงเปิด skalax ไม่ได้รึครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สอบถามครับ ทำไมผมถึงเปิด skalax ไม่ได้รึครับ   สอบถามครับ ทำไมผมถึงเปิด skalax ไม่ได้รึครับ I_icon_minitimeWed Mar 05, 2014 11:32 pm

ojin พิมพ์ว่า:
สอบถามครับ ทำไมผมถึงเปิด skalax เปิดแล้ว ไม่ขึ้นครับ update เรียบร้อยแล้วด้วยครับ พอเปิดแล้วมันหายไป ช่วยแนะนำวิธีแก้ให้หน่อยครับ

ติดตั้งตัวนี้ครับ [You must be registered and logged in to see this link.]
http://baphomet.forumotion.info
ojin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สอบถามครับ ทำไมผมถึงเปิด skalax ไม่ได้รึครับ   สอบถามครับ ทำไมผมถึงเปิด skalax ไม่ได้รึครับ I_icon_minitimeThu Mar 06, 2014 9:32 am

Fenwick พิมพ์ว่า:
ojin พิมพ์ว่า:

ติดตั้งตัวนี้ครับ [You must be registered and logged in to see this link.]

ขอบคุณมากครับ

สอบถามครับ ทำไมผมถึงเปิด skalax ไม่ได้รึครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1

Similar topics

-
» บอท Skalax ไม่อัพเดทไห้ผู้เล่นทั่วไปแล้วหรอครับ ตต้องจ่ายอย่างเดียวหรอครับ
» ส่วนหนึ่งของโปรแกรมเปิด Skalax ครับเอามาดูกันนะครับ
» skalax ใช้กับ win10 ได้ไหมอะ เปิดจอมาแล้วหายไป