Baphomet
หาลิงค์โหลด ตัวบอท Skalacy ได้ที่ไหนบ้างเหรอครับ ^^ I_logo10
Baphomet
หาลิงค์โหลด ตัวบอท Skalacy ได้ที่ไหนบ้างเหรอครับ ^^ I_logo10
Baphomet
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

คลับคนรักการบอท Openkore และ Skalacy

บ้านPortalLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Share

หาลิงค์โหลด ตัวบอท Skalacy ได้ที่ไหนบ้างเหรอครับ ^^

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
boyuoeสมาชิกบริจาค Lv.1
boyuoe

หาลิงค์โหลด ตัวบอท Skalacy ได้ที่ไหนบ้างเหรอครับ ^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: หาลิงค์โหลด ตัวบอท Skalacy ได้ที่ไหนบ้างเหรอครับ ^^   หาลิงค์โหลด ตัวบอท Skalacy ได้ที่ไหนบ้างเหรอครับ ^^ I_icon_minitimeSat Nov 30, 2013 7:14 pm

หาลิงค์โหลด ตัวบอท Skalacy ได้ที่ไหนบ้างเหรอครับ 

คือผมลองหาดูในบอร์ด ไม่เจอเลยครับ วานท่านทั้งหลายบอกแหลงโหลด บอท SK

ที่ใช้กันอยู่ในปัจจุบันด้วยเถอะครับท่าน  ทหาร1 ขอบใจ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Fenwickผู้ดูแลระบบ
Fenwick

หาลิงค์โหลด ตัวบอท Skalacy ได้ที่ไหนบ้างเหรอครับ ^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หาลิงค์โหลด ตัวบอท Skalacy ได้ที่ไหนบ้างเหรอครับ ^^   หาลิงค์โหลด ตัวบอท Skalacy ได้ที่ไหนบ้างเหรอครับ ^^ I_icon_minitimeSat Nov 30, 2013 9:26 pm

boyuoe พิมพ์ว่า:
หาลิงค์โหลด ตัวบอท Skalacy ได้ที่ไหนบ้างเหรอครับ 

คือผมลองหาดูในบอร์ด ไม่เจอเลยครับ วานท่านทั้งหลายบอกแหลงโหลด บอท SK

ที่ใช้กันอยู่ในปัจจุบันด้วยเถอะครับท่าน  ทหาร1 ขอบใจ
[You must be registered and logged in to see this link.]

[You must be registered and logged in to see this link.]
http://baphomet.forumotion.info
boyuoe

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หาลิงค์โหลด ตัวบอท Skalacy ได้ที่ไหนบ้างเหรอครับ ^^   หาลิงค์โหลด ตัวบอท Skalacy ได้ที่ไหนบ้างเหรอครับ ^^ I_icon_minitimeSun Dec 01, 2013 9:31 am

บอร์ดนี่ Admin ใจดีจริงๆ ครับ ยิ้มขอบคุณครับผม ขอบใจ

ปล. ไว้มีปัญหาผมค่อย ขอคำปรึกษาอีกนะค๊าฟ แฮ่ะ ๆ ><" ทหาร4
boyuoe

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หาลิงค์โหลด ตัวบอท Skalacy ได้ที่ไหนบ้างเหรอครับ ^^   หาลิงค์โหลด ตัวบอท Skalacy ได้ที่ไหนบ้างเหรอครับ ^^ I_icon_minitimeTue Dec 03, 2013 10:54 am

ผมต้องขอรบกวน Admin อีกครั้งครับ.... a5 

ผมยัง งง ว่า มันจะ Run Bot จากตัวไหนเหรอครับ ตามภาพดังกล่าวนี่...

[img(500px,700px)][You must be registered and logged in to see this link.][/img][You must be registered and logged in to see this link.]
วาน Admin ช่วยอีกผมอีกนิดนึงนะครับ a4  ขอบคุณครับผม ชอบใจ ขอบใจ
Fenwickผู้ดูแลระบบ
Fenwick

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หาลิงค์โหลด ตัวบอท Skalacy ได้ที่ไหนบ้างเหรอครับ ^^   หาลิงค์โหลด ตัวบอท Skalacy ได้ที่ไหนบ้างเหรอครับ ^^ I_icon_minitimeTue Dec 03, 2013 11:44 am

Skalax.exe
http://baphomet.forumotion.info
boyuoe

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หาลิงค์โหลด ตัวบอท Skalacy ได้ที่ไหนบ้างเหรอครับ ^^   หาลิงค์โหลด ตัวบอท Skalacy ได้ที่ไหนบ้างเหรอครับ ^^ I_icon_minitimeTue Dec 03, 2013 11:59 am

แฮ่ะๆๆ ><"  ลองแล้วอะครับ พอผมดับเบิ้ลคลิ๊ก เพื่อจะรัน มันก็ปิดตัวเลย ก็เลย งง ครับ ว่าทำไมมันถึงหาตัวรันไม่เจอ...

หรืออาจจะเป็นที่ระบบปฎิบัติการ(OS) Windows ที่ใช้ป่าวครับท่าน    ผมใช้ Windows 7  หรือยังไง...

ผมต้องขอรบกวนหน่อยนะครับผม a5 a4 ทหาร1 ขอบคุณครับ
leafice

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หาลิงค์โหลด ตัวบอท Skalacy ได้ที่ไหนบ้างเหรอครับ ^^   หาลิงค์โหลด ตัวบอท Skalacy ได้ที่ไหนบ้างเหรอครับ ^^ I_icon_minitimeWed Dec 04, 2013 8:22 am

แฮ่ะๆๆ ><"  ลองแล้วอะครับ พอผมดับเบิ้ลคลิ๊ก เพื่อจะรัน มันก็ปิดตัวเลย ก็เลย งง ครับ ว่าทำไมมันถึงหาตัวรันไม่เจอ...

หรืออาจจะเป็นที่ระบบปฎิบัติการ(OS) Windows ที่ใช้ป่าวครับท่าน    ผมใช้ Windows 7  หรือยังไง...

ผมต้องขอรบกวนหน่อยนะครับผม a5 a4 ทหาร1 ขอบคุณครับ
ตามลิงค์นี้เลยผมเคยเป็น [You must be registered and logged in to see this link.]
tongrug080

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หาลิงค์โหลด ตัวบอท Skalacy ได้ที่ไหนบ้างเหรอครับ ^^   หาลิงค์โหลด ตัวบอท Skalacy ได้ที่ไหนบ้างเหรอครับ ^^ I_icon_minitimeWed Mar 05, 2014 6:31 pm

ทหาร1  ทหาร1  ทหาร1  ทหาร1 
Fenwick พิมพ์ว่า:

หาลิงค์โหลด ตัวบอท Skalacy ได้ที่ไหนบ้างเหรอครับ ^^

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1

Similar topics

-
» เปิด ตัวบอท แล้วมันก็ปิดไปเฉยเลยครับ !! HELP ME??
» อยากทราบว่าบอทของ skalacy ใช้กับเซิฟเถื่อนได้ไม๊อ่ะคับ
» โหลดตัวเติมแต่ไม่มี Skalacy.exe
» EasyPlugin by skalacy
» สอบถามบอท skalacy